TH GIA THỤY
Tìm
Đang tải danh mục…
Văn bản nhà trường
Tiếng Việt
Tiếng Việt
English
中文
Français
日本語
한국어
Español
Русский
Deutsch
ไทย
ລາວ
हिन्दी
Português
Từ khóa tìm kiếm
Loại tài liệu
Tất cả
Thời khóa biểu
Văn bản
Văn bản \--- Công khai
Văn bản \--- Lịch công tác tuần
Văn bản \--- Tuyển sinh
Văn bản \--- Tuyển sinh \--- Văn bản tuyển sinh
Văn bản \--- Văn bản cấp trên
Văn bản \--- Văn bản cấp trên \--- Công đoàn
Văn bản \--- Văn bản cấp trên \--- Đoàn đội
Văn bản \--- Văn bản cấp trên \--- Văn bản chỉ đạo của UBND và phòng GD&ĐT
Văn bản \--- Văn bản nhà trường
Văn bản \--- Văn bản nhà trường \--- Công khai tài chính
Văn bản \--- Văn bản nhà trường \--- Đáng giá sự chuyên nghiệp của CBCCVC, NLĐ
Văn bản \--- Văn bản nhà trường \--- Đánh giá tháng
Văn bản \--- Văn bản nhà trường \--- Kế hoạch và báo cáo tháng
Văn bản \--- Văn bản nhà trường \--- Văn bản chỉ đạo
Văn bản \--- Văn bản nhà trường \--- Văn bản trường học chuyển đổi số
Văn bản \--- Văn bản nhà trường \--- Văn bản trường học chuyển đổi số \--- Biên bản, báo cáo
Văn bản \--- Văn bản nhà trường \--- Văn bản trường học chuyển đổi số \--- Định hướng tin bài
Văn bản \--- Văn bản nhà trường \--- Văn bản trường học chuyển đổi số \--- Văn bản chỉ đạo
Tìm kiếm
Có 744 văn bản được tìm thấy
#
Danh sách văn bản
166
Kế hoạch công tác tháng 03 năm 2024
Tải File đính kèm
167
Thông báo kết luận kiểm tra việc giáo dục đạo đức cho học sinh, công tác chủ nhiệm, hoạt động ngoài giờ lên lớp, công tác Đoàn - Đội - Sao
Tải File đính kèm
168
Phân công kiểm tra, giám sát định lượng thực phẩm tháng 03 năm 2024
Tải File đính kèm
169
Báo cáo kết quả thực hiện công tác tháng 02 năm 2024
Tải File đính kèm
170
Thông báo kết luận kiểm tra việc thực hiên nhiệm vụ của giáo viên Ngô Thị Mai Trang
Tải File đính kèm
171
Quyết định về việc thành lập Hội đồng lựa chọn sách giáo khoa
Tải File đính kèm
172
Công khai dự toán bổ sung chi NSNN năm 2024
Tải File đính kèm
173
Quyết định về việc ban hành Kế hoạch kiểm tra nội bộ tháng 02 năm 2024
Tải File đính kèm
174
Phân công phụ trách bán trú tháng 02 năm 2024
Tải File đính kèm
175
Phân công kiểm tra, giám sát định lượng thực phẩm tháng 02 năm 2024
Tải File đính kèm
176
Danh sách tổng hợp kết quả đánh giá, xếp loại CBCCVC, lao động hợp đồng tháng 01 năm 2024
Tải File đính kèm
177
Kế hoạch công tác tháng 02 năm 2024
Tải File đính kèm
178
Phân công kiểm tra, giám sát định lượng thực phẩm tháng 02 năm 2024
Tải File đính kèm
179
Thông báo kiểm tra công tác bán trú, thực hiện an toàn vệ sinh thực phẩm
Tải File đính kèm
180
Thông báo về việc tổ chức dạy học trong thời gian rét đậm
Tải File đính kèm
‹
1
…
11
12
13
…
50
›
Sơ đồ website