TH GIA THỤY
Tìm
Đang tải danh mục…
Văn bản nhà trường
Tiếng Việt
Tiếng Việt
English
中文
Français
日本語
한국어
Español
Русский
Deutsch
ไทย
ລາວ
हिन्दी
Português
Từ khóa tìm kiếm
Loại tài liệu
Tất cả
Thời khóa biểu
Văn bản
Văn bản \--- Công khai
Văn bản \--- Lịch công tác tuần
Văn bản \--- Tuyển sinh
Văn bản \--- Tuyển sinh \--- Văn bản tuyển sinh
Văn bản \--- Văn bản cấp trên
Văn bản \--- Văn bản cấp trên \--- Công đoàn
Văn bản \--- Văn bản cấp trên \--- Đoàn đội
Văn bản \--- Văn bản cấp trên \--- Văn bản chỉ đạo của UBND và phòng GD&ĐT
Văn bản \--- Văn bản nhà trường
Văn bản \--- Văn bản nhà trường \--- Công khai tài chính
Văn bản \--- Văn bản nhà trường \--- Đáng giá sự chuyên nghiệp của CBCCVC, NLĐ
Văn bản \--- Văn bản nhà trường \--- Đánh giá tháng
Văn bản \--- Văn bản nhà trường \--- Kế hoạch và báo cáo tháng
Văn bản \--- Văn bản nhà trường \--- Văn bản chỉ đạo
Văn bản \--- Văn bản nhà trường \--- Văn bản trường học chuyển đổi số
Văn bản \--- Văn bản nhà trường \--- Văn bản trường học chuyển đổi số \--- Biên bản, báo cáo
Văn bản \--- Văn bản nhà trường \--- Văn bản trường học chuyển đổi số \--- Định hướng tin bài
Văn bản \--- Văn bản nhà trường \--- Văn bản trường học chuyển đổi số \--- Văn bản chỉ đạo
Tìm kiếm
Có 744 văn bản được tìm thấy
#
Danh sách văn bản
616
Kế hoạch công tác chuyên môn năm học 2020-2021
Tải File đính kèm
617
Quyết định về việc ban hành Quy chế chuyên môn năm học 2020-2021
Tải File đính kèm
618
Quyết định về việc thành lập Ban chỉ đạo điều hành Website trường Tiểu học Gia Thụy
Tải File đính kèm
619
Quy trình vận hành và khai thác các thiết bị CNTT
Tải File đính kèm
620
Biên bản họp BCĐ mô hình trường học điện tử tháng 10/2020
Tải File đính kèm
621
Quy chế phối hợp hoạt động giữa chính quyền và công đoàn năm học 2020-2021
Tải File đính kèm
622
Nghị quyết hội nghị cán bộ viên chức năm học 2020-2021
Tải File đính kèm
623
Biên bản hội nghị công chức, viên chức năm học 2020-2021
Tải File đính kèm
624
Báo cáo kết quả thực hiện quy chế dân chủ năm học 2019-2020 và phương hướng nhiệm vụ năm học 2020-2021
Tải File đính kèm
625
Quyết định về việc Ban hành Quy chế làm việc của trường TH Gia Thụy năm học 2020-2021
Tải File đính kèm
626
Quyết định về việc ban hành Quy trình giải quyết công việc của trường TH Gia Thụy
Tải File đính kèm
627
Quyết định về việc ban hành Quy chế về công tác thi đua, khen thưởng năm học 2020-2021
Tải File đính kèm
628
Quyết định về việc Ban hành quy chế thực hiện dân chủ trong hoạt động của trường TH Gia Thụy
Tải File đính kèm
629
Quyết định về việc kiện toàn Ban chỉ đạo thực hiện Quy chế dân chủ trường TH Gia Thụy
Tải File đính kèm
630
Kế hoạch kiểm tra nội bộ năm học 2020-2021
Tải File đính kèm
‹
1
…
41
42
43
…
50
›
Sơ đồ website